โครงการอบรมส่งเสริมมารยาทไทย กองกิจการนักศึกษา ประจำปี 2567
>>> งานแนะแนวจัดหางานและทุนการศึกษา กองกิจการนักศึกษา จัดโครงการอบรมส่งเสริมมารยาทไทย กองกิจการนักศึกษา ประจำปี 2567 โดยมีนายสำราญ คำแพ หัวหน้างานบริการและสวัสดิการนักศึกษา รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการกองกิจการนักศึกษา เป็นประธาน มีนายณรงค์ มอญคำ ปฏิบัติหน้าที่ในตำแหน่งหัวหน้างานแนะแนวจัดหางาน และทุนการศึกษา กล่าวรายงาน ภายในงานมีการบรรยายในหัวข้อ "การสร้างค่านิยมแบบไทย และการนำวัฒนธรรมไทย มารยาทไทยมาใช้ในชีวิตประจำวัน" โดยอาจารย์มณฑล ยิ่งยวด ผู้ทรงคุณวุฒิที่มีความรู้ด้านมารยาทไทย จากกรมส่งเสริมวัฒนธรรม เป็นวิทยากร เมื่อวันที่ 26 เมษายน 2567 ณ ห้องประชุม 207 ชั้น 2 อาคารกิจกรรมนักศึกษา <<<
{gallery width=150 height=150}gallery/Thai67{/gallery}