ตอนรับคณะศึกษาดูงานจากสาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดแพร่
มหาวิทยาลัยรามคำแหง โดยกองกิจการนักศึกษา ตอนรับคณะศึกษาดูงานจากสาขาวิทยบริการเฉลิมพระเกียรติ จังหวัดแพร่ เมื่อวันพุธที่ 14 กุมภาพันธ์ 2567 ณ ห้องประชุม 207 ชั้น 2 อาคารกิจกรรมนักศึกษา มหาวิทยาลัยรามคำแหง ซึ่งภายในวันมีการศึกษาดูงานและการบรรยายในหัวข้อต่าง ๆ ดังนี้
- การบรรยายในหัวข้อ “แนวทางการจัดทำคำของบประมาณประจำปีการบริหารงบประมาณประจำปี และกรอบอัตรากำลัง” โดยคุณอุมาภรณ์ ไทยเจริญ ตำแหน่ง หัวหน้างานวิเคราะห์และประสานการวางแผน ปฏิบัติหน้าที่ในตำแหน่งผู้อำนวยการกองแผนงาน
- การบรรยายในหัวข้อ “สวัสดิการบุคลากร มหาวิทยาลัยรามคำแหง” โดยคณนา ศรีรัตนกูล ตำแหน่งหัวหน้างานสวัสดิการ กองการเจ้าหน้าที่
- การบรรยายในหัวข้อ “การขอกำหนดตำแหน่งให้สูงขึ้น” โดยคุณสุธิดา เข็มทอง ตำแหน่งบุคลากรปฏิบัติการ งานบริหารงานบุคคล กองการเจ้าหน้าที่
- การบรรยายในหัวข้อ “แนวทางการปฏิบัติงานจัดซื้อจัดจ้างที่เกี่ยวข้องกับการดำเนินงานของสาขาวิทยบริการฯ” โดยนายธนกร เพิ่มพานิช ตำแหน่งหัวหน้างานพัสดุ กองคลัง
- การบรรยายในหัวข้อ “แนวทางการพัฒนาการจัดกิจกรรมนักศึกษา” โดยคณะผู้บริหารกองกิจการนักศึกษา