โครงการอบรมประกันคุณภาพแก่นักศึกษา ประจำปี 2567
>>> กองกิจการนักศึกษา มหาวิทยาลัยรามคำแหง จัดโครงการอบรมประกันคุณภาพแก่นักศึกษา ประจำปี 2567 โดยมีวัตถุประสงค์เพื่อให้นักศึกษาเกิดความรู้ความเข้าใจระบบและกลไกในการประกันคุณภาพการศึกษา และเพื่อให้นักศึกษาเห็นถึงความสำคัญในการนำระบบและกลไกในการประกันคุณภาพการศึกษามาบูรณาการให้เกิดประโยชน์ต่อการจัดกิจกรรมนักศึกษา ผ่านการบรรยายในหัวข้อ “ความสำคัญของระบบและกลไกในการประกันคุณภาพการศึกษากับการจัดกิจกรรมของนักศึกษา” โดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.จิตราภรณ์ บุญถนอม ผู้อำนวยการสำนักประกันคุณภาพการศึกษา และได้รับเกียรติจากรองศาสตราจารย์ ดร.จักรี ไชยพินิจ รองอธิการบดีฝ่ายกิจการนักศึกษาเป็นประธานเปิดโครงการฯ เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 11 มกราคม 2567 ณ ห้องประมวล กุลมาตย์ อาคารหอประชุมพ่อขุนรามคำแหงมหาราช มหาวิทยาลัยรามคำแหง <<<